Manual Shigar Sanyi/Daskarewa

Manual Shigar Sanyi/Daskarewa

An ba da wannan jagorar don bayanin ku da jagora.Ko da yake babu wani tsari guda ɗaya da ya shafi kowane yanayi;wasu umarni na asali na iya taimakawa wajen shigarwa.Don shigarwa na musamman, tuntuɓi masana'anta.

Dubawa akan bayarwa

Kowane panel za a yi alama a masana'anta, zayyana ganuwar, bene, da kuma rufi.An tanadar da tsarin ƙasa don taimaka muku.

Da fatan za a ɗauki lokaci don bincika duk akwatunan kwamiti kafin sanya hannu don jigilar kaya, yin bayanin duk wani lalacewa akan tikitin isarwa.Idan an gano ɓoyayyiyar ɓarna, ajiye kartan kuma nan da nan tuntuɓi wakilin mai ɗaukar kaya don fara dubawa da da'awar.Da fatan za a tuna, ko da yake za mu taimake ku a kowane
yadda za mu iya, wannan alhakin ku ne.

Gudanar da Panels

An duba bangarorin ku daban-daban kafin jigilar kaya kuma an ɗora su a cikin yanayi mai kyau. Lalacewa na iya faruwa idan ba a kula da su yadda ya kamata ba yayin zazzagewa da kafa hanyar shiga ku.Idan ƙasa ta jike, sai a ɗaura faifai a kan dandali don guje wa hulɗa da ƙasa.Idan an sanya bangarori a wurin ajiya na waje, a rufe da takardar shaidar danshi.Lokacin da ake sarrafa fale-falen a ajiye su a kwance don hana haƙora kuma a guji ajiye su a gefuna na kusurwa.Yi amfani da isassun ikon mutum koyaushe don kawar da ɓarna ko faduwa.